สถานที่กำเนิด:
กวางดง, จีน
ชื่อแบรนด์:
ZXTLCD
ได้รับการรับรอง:
CE/Rohs/FCC
หมายเลขรุ่น:
ZXTLCD-H270D430
การ มอง อย่าง สอง ด้าน, ประสบการณ์ สอง ด้าน
การนําเสนอ 180 ° และ 360 ° ตัวเลือกไม่ได้หมายความว่าตู้หนึ่งควรคาดหวังที่จะดําเนินงานทั้งสองบทบาทโดยไม่ต้องออกแบบใหม่กล่องแสดงภาพ 180 องศา ส่งความสนใจไปยังตําแหน่งควบคุมด้านหน้าและเข้ากับผนังข้างหรือการวางแผนคอนเตอร์. โรงแสดงสินค้า 360 องศาเชิญให้มีการแพร่กระจายและต้องการการปฏิสัมพันธ์ที่ยังคงเข้าใจได้สําหรับผู้ชมในด้านอื่น ๆ ทีมงานโครงการควรเลือกกณิตศาสตร์จากพฤติกรรมของผู้ชมแล้วพัฒนาตู้, ด้านผิวและสื่อรอบการตัดสินใจ
เลือกแบบปฏิสัมพันธ์ ก่อนเทคโนโลยีสัมผัส
อินฟราเรดและสัมผัสแบบจุสามารถรองรับการเข้าหลายสัมผัสได้ แต่การเลือกที่ดีขึ้นขึ้นขึ้นอยู่กับอินเตอร์เฟซ, ขอบ, กระจก, สิ่งแวดล้อมและแผนทําความสะอาดการตั้งค่าสินค้าอาจต้องการการเลือกนิ้วเดียวที่แม่นยํา; การแสดงการค้นพบของสาธารณะสามารถได้รับประโยชน์จากเป้าหมายใหญ่และการตรวจจับอินฟราเรดที่แข็งแรงการสัมผัสควรทําให้เกิดความรู้สึกผลที่เห็นได้ในภาพโฮโลแกรฟิก เพื่อให้ผู้ชมเข้าใจความเชื่อมโยง
รูปแบบการเดินทางของผู้ใช้งานในหน้าจอธรรมดาก่อน
ก่อนที่จะนําสินค้าโฮโลแกรฟิคที่แพงไปแสดง ให้สร้างต้นแบบที่ง่ายๆ และสามารถคลิกได้ ลองดูว่าผู้เข้าชมเข้าใจสถานะเริ่มต้น หรือไม่จํากัดการเลือกระดับบนและหลีกเลี่ยงการขอให้ผู้ใช้งานกด. เมื่อกระบวนการทํางาน, แผนภาพสถานะแต่ละแห่งไปยังฉากโฮโลแกรฟิกและกําหนดการสลับที่ไม่สร้างการหยุดชะลอการชะอําที่ยาวนาน. กระบวนการทํางานนี้ปกป้องงบประมาณเนื้อหา:มันถูกกว่าที่จะเปลี่ยน wireframe มากกว่าที่จะทําการเคลื่อนไหว 3 มิติหลายครั้งหลังจากการติดตั้ง.
| ตู้แสดงภาพโฮโลแกรฟิกขนาด 43 นิ้ว 360 องศา | ||
| ปริมาตรของจอ LCD | ขนาดจอ | 43 นิ้ว |
| สไตล์การติดตั้ง | Desktop / Stand-up / Interactive (ไม่จําเป็น) | |
| อัตราส่วน | 16:9 | |
| มิติสินค้า | อ้างอิงไปยังการวาดขนาดบนหน้าสุดท้าย | |
| มุมมอง | 89° | |
| ระยะทางชมที่แนะนํา | >0.5 m | |
| ความละเอียดสูงสุด | 1920 × 1080 | |
| เสียง | สเตเรียช่องทางซ้ายและขวา | |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 | |
| คุณภาพภาพภาพ | สวยและละเอียด | |
| อัตราความแตกต่าง | 1200:1 | |
| รูปแบบวีดีโอ 2 มิติ | รองรับรูปแบบวีดีโอที่ใช้กันทั่วไป | |
| พื้นที่แสดงผล | 940.896 × 529.254 มิลลิเมตร | |
| อินเตอร์เฟซ | USB, HDMI และ Ethernet | |
| พื้นที่ถ่ายภาพสูงสุด | 940 × 529 มิลลิเมตร | |
| กระจกโฮโลแกรฟิก | กระจกเคลือบขาว /เคลือบเทา | |
| โฮสต์แบบเลือก | บอร์ดหลัก | บอร์ดหลักประเภทอุตสาหกรรม |
| รูปแบบวีดีโอที่รองรับ | AVI, MP4, TS, MKV, MPG, DAT, VOB | |
| ความละเอียดของวิดีโอที่รองรับ | สูงสุด 1920×1080 ที่ 30 fps | |
| รูปแบบภาพที่รองรับ | JPG JPEG BMP PNG | |
| รูปแบบเสียงที่รองรับ | MP3 | |
| MP3 อัตราการเก็บตัวอย่าง | 32 48 kHz | |
| MP3 Bit Rate | 32320 kbps | |
| อัตราขั้นสูงสุดของบิต | 20 Mbps | |
| อินเตอร์เฟซ | USB แฟลชไดรฟ์, แผ่น SD, HDMI | |
| วิธีการเล่น | การเล่น USB หรือเชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ภายนอก | |
| โฮสต์แบบเลือก MP021 Player | บอร์ดหลัก | เครื่องเล่นสื่อ MP021 ระดับอุตสาหกรรม |
| รูปแบบวีดีโอที่รองรับ | AVI, MP4 | |
| ความละเอียดของวิดีโอที่รองรับ | สูงสุด 1920×1080 ที่ 60 fps | |
| รูปแบบภาพที่รองรับ | JPG JPEG BMP PNG | |
| รูปแบบเสียงที่รองรับ | MP3 | |
| MP3 อัตราการเก็บตัวอย่าง | 32 48 kHz | |
| MP3 Bit Rate | 32320 kbps | |
| อัตราขั้นสูงสุดของบิต | 20 Mbps | |
| อินเตอร์เฟสการเล่น | แฟลชดริฟ USB, แผ่น SD | |
| ลักษณะหลัก | การเล่นสื่ออิสระที่มั่นคง | |
| โฮสต์ที่เลือกได้ | บอร์ดหลัก | RK3288 |
| เครื่องประมวลผล | Quad-core Cortex-A17 ขนาดสูงสุด 1.8 GHz | |
| GPU | มัลลี-T764 | |
| แรม | 2 GB DDR3; รองรับถึง 4 GB | |
| การเก็บข้อมูลภายใน | 8 GB / 16 GB / 32 GB eMMC เป็นตัวเลือก; 16 GB เป็นมาตรฐาน | |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 51 | |
| อินเตอร์เฟซ | 2×USB, RJ45 อีเทอร์เน็ต, สล็อตบัตร TF | |
| โฮสต์ที่เลือกได้ (optional host) PC มาตรฐาน (Celeron) | เครื่องประมวลผล | อินเทล 1037U หน่วย dual-core หน่วย dual-thread 1.8 GHz |
| บอร์ดหลัก | Mini‐ITX พร้อม Intel Bay Trail SoC | |
| แรม | คิงสตัน 4 GB DDR3 1600 | |
| การเก็บรักษา | SSD ขนาด 120 GB | |
| กราฟ | อินเทล HD Graphics (Dynamic Video Memory) ที่บูรณาการ | |
| พลังงาน | เครื่องประกอบไฟฟ้า 12V | |
| เครือข่าย | Realtek 8111E Gigabit Ethernet, Wi-Fi 2.4 GHz | |
| โฮสต์ที่เลือกได้ Intel Core i3 | เครื่องประมวลผล | Intel Core i3‐3217U รุ่นที่ 4 ดับเบอร์ 4 ธรด 1.8 GHz 17 W |
| บอร์ดหลัก | Mini‐ITX พร้อมชิปเซ็ต HM76 | |
| แรม | คิงสตัน 4 GB DDR3 1600 | |
| การเก็บรักษา | SSD ขนาด 120 GB | |
| กราฟ | อินเทล HD Graphics 4000 | |
| พลังงาน | เครื่องประกอบไฟฟ้า 12V | |
| เครือข่าย | Realtek 8111E Gigabit Ethernet, Wi-Fi 2.4 GHz | |
| โฮสต์ที่เลือกได้ Intel Core i5 | เครื่องประมวลผล | Intel Core i5‐3317U รุ่นที่ 4 ดับเบอร์ 4 ธรด 1.7 GHz 17 W |
| บอร์ดหลัก | Mini‐ITX พร้อมชิปเซ็ต HM76 | |
| แรม | คิงสตัน 4 GB DDR3 1600 | |
| การเก็บรักษา | SSD ขนาด 120 GB | |
| กราฟ | อินเทล HD Graphics 4000 | |
| พลังงาน | เครื่องประกอบไฟฟ้า 12V | |
| เครือข่าย | Realtek 8111E Gigabit Ethernet, Wi-Fi 2.4 GHz | |
| โฮสต์ที่เลือกได้ Intel Core i7 | เครื่องประมวลผล | Intel Core i7-7500U รุ่นที่ 7 ดับเบอร์ 4 ธรด 2.7 GHz 15 W |
| บอร์ดหลัก | สถาปัตยกรรม Mini‐ITX | |
| แรม | คิงสตัน 4 GB DDR3 1600 | |
| การเก็บรักษา | SSD ขนาด 120 GB | |
| กราฟ | อินเทล HD Graphics 620 | |
| พลังงาน | เครื่องประกอบไฟฟ้า 12V | |
| เครือข่าย | Realtek 8111E Gigabit Ethernet, Wi-Fi 2.4 GHz | |
| การสัมผัสแบบไม่จํากัด | วิธีการรวม | Seamlessly built‐in and embedded การสร้างและการจําแนก |
| เทคโนโลยีสัมผัส | อินฟราเรด มัลติทัช | |
| จุดสัมผัส | มาตรฐาน 10 ประการ | |
| วิธีการ input | นิ้วมือ สีปากกา หรือวัตถุที่ไม่โปร่งใส | |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms | |
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่ง | ± 1.5 มม. | |
| ความละเอียดด้วยการสัมผัส | 3840 × 2160 | |
| อุปกรณ์สัมผัสที่จําได้อย่างน้อย | ≥ 2.5 มม. | |
| คอมพิวเตอร์การรับรู้ | Automatically recognized by OS (โดยอัตโนมัติรับรู้โดย OS) | |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | USB ความเร็วเต็ม 20 | |
| ความพร้อม | ปรับปรุงแบบคอมพิวเตอร์ | |
| การสัมผัสแบบเลือก | วิธีการสัมผัส | สติลัสนิ้วมือหรือสติลัสจุ |
| ฟิงเกอร์ทัคไลฟ์ | ≥ 35000000 การสัมผัส | |
| การสัมผัสแรงกระตุ้น | 10 ละ 60 กรัม | |
| เวลาตอบสนอง | < 10 ms | |
| จุดสัมผัส | 10 คะแนน | |
| ความดันในการทํางาน | < 10 กรัม | |
| ความหนาของจอสัมผัส | 1.6 มิลลิเมตร; หนาแก้วที่สามารถปรับแต่งได้ | |
| โครงสร้างชั้น | 1.1 mm glass + 0.125 mm top ITO film + 0.125 mm bottom ITO film ภาพยนตร์ | |
| ความแข็งของพื้นผิว | ≥ 7H | |
| การส่งแสง | > 85% | |
| ความชุ่มชื้น | 10%~90% RH ที่ 40°C ไม่หมัก | |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -15°C ถึง 40°C ที่ < 90% RH; 40°C ถึง 70°C ที่ < 60% RH | |
| ความทนทานต่อการสัมผัส | 50,000000 คีย์ที่จุดเดียวกัน ภายใต้การทํางานปกติ | |
| ความพร้อม | ปรับปรุงแบบคอมพิวเตอร์ | |
| ไฟฟ้าและสิ่งแวดล้อม | ความดันทางเข้า | AC 100 วาลต์ 240 วอลต์, 50 วาลต์ 60 Hz |
| การออกเสียงเสียง | 8 Ω, 5 W × 2 | |
| การใช้พลังงานทั้งหมด | < 20 W | |
| การบริโภคพลังงานแบบรอ | <3 W | |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C | |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C | |
| ความชื้นในการทํางาน | RH 10%~90% ไม่ปรับความหนา | |
| รายการบรรจุ | สายไฟฟ้า | 1 |
| คีย์ | 1 ชุด | |
| บัตรรับประกัน | 1 | |
| ใบรับรองความสอดคล้อง | 1 | |
| การควบคุมทางไกล | 1 (รวมกับเวอร์ชั่นผู้เล่นเดี่ยว) | |
การบูรณาการทางกลเป็นส่วนหนึ่งของการออกแบบปฏิสัมพันธ์
ความสูงการสัมผัสต้องทํางานให้กับกลุ่มผู้ชมที่กําหนดไว้ รวมถึงผู้ใช้เก้าอี้ล้อ หากมีสารเคมีในการทําความสะอาดและผลกระทบต่อประชาชน. ให้อากาศสําหรับคอมพิวเตอร์และวิธีการพนักงานเพียงเพื่อเข้าถึงท่าเรือรักษาเส้นทางการถอนสําหรับจอขนาดใหญ่และส่วนประกอบกระจกแสง.
กําหนดขอบเขตในสี่ผู้จําหน่าย
โครงการปฏิสัมพันธ์มักมีผู้ผลิตตู้, พัฒนาการโปรแกรม, สตูดิโอ 3 มิติและ AV integrator.การใช้งาน, สื่อโฮโลแกรฟิก, การตั้งค่าเครือข่ายและการใช้งานการแสดงตัวอย่างแบบเดียวจากปลายไปปลาย โดยใช้ฮาร์ดแวร์สุดท้ายเป็นสิ่งจําเป็น; การทดสอบองค์ประกอบแต่ละองค์ประกอบอย่างอิสระ ไม่ได้พิสูจน์ว่าประสบการณ์ของผู้เข้าชมจะทํางานเป็นระบบที่สมบูรณ์แบบ
เมื่อ การ ติดต่อ ควร เป็น การ ติดต่อ ทาง นอก
จอควบคุมภายนอกมักจะเหมาะสมเมื่อกระจกโฮโลแกรฟิกต้องมีความสะอาดทางสายตา หลายคนต้องสังเกต หรืออินเตอร์เฟซรวมถึงการเลือกรายละเอียดการสัมผัสแบบบูรณาการ สามารถเข้ากับคิออสค์ที่อยู่ลําพังได้ระหว่างการสร้างต้นแบบ เปรียบเทียบการจัดทําทั้งสองแบบ โดยใช้จอกระดาษและตําแหน่งที่จริงของผู้เข้าชมรูปแบบที่ดูไม่น่าประทับใจมากที่สุด สามารถเปิดเผยปัญหาด้าน ergonomic ที่สําคัญที่สุด ก่อนที่เครื่องมือจะสั่ง.
![]()
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
สามารถใช้อินเตอร์เฟซเดียวกันได้หรือไม่ สําหรับตู้ 180 ° และ 360 °?
ซอฟต์แวร์สามารถปรับปรุงได้ แต่การวางแผน ตําแหน่งของผู้ชม และการแผนภาพสื่อ ควรออกแบบใหม่ให้กับกณิตศาสตร์ที่เลือก
เทคโนโลยีสัมผัสไหนดีกว่า
ไม่มีอันใดที่ดีกว่าทั่วไป; ตัดสินใจจากความแม่นยํา, การออกแบบ bezel, สิ่งแวดล้อม, ความทนทานและความต้องการในการทําความสะอาด
ใครควรเป็นเจ้าของการทดสอบการบูรณาการสุดท้าย?
ผู้บูรณาการชื่อหนึ่งควรรับผิดชอบในการแสดงกระบวนการทํางานของฮาร์ดแวร์, ซอฟต์แวร์ และเนื้อหาทั้งหมด
การสอบสวนโครงการ
สําหรับข้อเสนอที่แม่นยํา, ส่งสถานที่ที่ตั้งใจ, การดูทิศทาง, การติดตั้งแผนภาพ, โปรแกรมการทํางาน, แนวคิดเนื้อหาและวิธีการควบคุมที่ต้องการพื้นที่ถ่ายภาพ, ผู้เล่น, ตัวเลือกการสัมผัส, พลังงานและการบรรจุต้องยืนยันในราคาและการออกแบบทางเทคนิคที่อนุมัติก่อนการผลิต
![]()
![]()
![]()
![]()
หากคุณต้องการที่จะได้รับรายละเอียดเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ด้านบน, หรือคุณหวังที่จะหารือความต้องการของคุณหรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติมใด ๆ ของเราเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้แล้วโปรดอย่าลังเลที่จะส่งข้อสอบมาหาเรา และติดต่อทีมงานขายของเราตอนนี้.
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา